Băng Dâm - Em gái xinh dâm đãng thân hình mũm mĩm ướt át nhiệt tình chiều khách hết mình 300 K

Trạng thái
Chủ đề đã bị khóa !
Vua gái gọi hà nội xin gửi tới các vị huynh đệ đồng dâm một em hàng tuyệt phẩm phân khúc 300k. Em nghệ danh Khánh Linh với gương mặt xinh tươi mặn mà, sáng chảnh quyến rũ, thân hình bốc lửa mê người, từng đường cong mượt mà, eo thon, vú đẹp, mông cong cao vút. Tất cả tạo nên một em gái gọi cực kỳ hoàn mỹ. Và còn kỹ thuật làm tình bài bản, chuyên nghiệp full SERVICE của Em nó nữa, đúng là không chê vào đâu được.​

Thông tin em hàng Khánh Linh​

• Face: Gương mặt xinh sang mặn mà quyến rũ, giọng nói ngọt ngào đắm say lòng người
  • Skin: Thân hình cực chuẩn, body nuột nà, làn da trắng nõn, không chút tỳ vết
  • Vòng 1: Vú đẹp xinh, khuân hình cực đẹp, đầu ti nho nhỏ, hai quả này bóp cứ phải gọi là phê
  • Vòng 2: Eo thon gọn gàng, không chút mỡ dư thừa, ôm vừa vòng tay
  • Vòng 3: Mông to tròn, trắng ngần, mịn màng, sờ mát rượi, chịch đã chim phê luôn
  • Bím: Bướm hồng mũm mĩm, co bóp rất tốt, lông lá tỉa gọn gàng, hương thơm sạch sẽ.

Hình ảnh em hàng Khánh Linh​

Smile

Hạ sĩ
NCC MỚI
Thành Viên Mới
404
40
Lên sóng cho anh em đồng dâm một em hàng có khuân mặt xinh lộ rõ nét dâm đãng, thân hình nóng bỏng mũm mĩm, ướt át, em ấy chiều khách như người tình thích chơi kiểu nào em chiều kiểu đó, gặp em nó thì anh em thoải mái tận hưởng sự sung sướng nhé, phục vụ rất nhiệt tình, tình cảm như người yêu, nói chuyện vui vẻ hòa đồng.

Thông tin đầy đủ về em hàng Băng Dâm​

• Face : mặt xinh mũm , dễ thương , nụ cười duyên dáng
  • V1 : vếu to tròn, trắng nõn nà , bóp bú thoải mái không giữ hàng
  • V2 : eo thon , bụng có chút mỡ đầy đặn, ôm ấp rất phê
  • V3 : mông to tròn , căng chắc chắn , doggy cả ngày không biết chán
  • V4 : bím múp , nhiều nước , lông lá tỉa gọn gàng , sạch sẽ, vét máng bao phê

Hình ảnh đầy đủ vê em hàng Băng Dâm​

Bình luận
Trạng thái
Chủ đề đã bị khóa !
Từ khóa
300k

Đăng nhập

gái gọi telegram